GIA HẠN TBMT № 92-DV-350/26-KB-ĐTL - Coring Service forwell CT-208 on block 09-3/12
Cập nhật lúc 04/09/2026 5:27:43 CH - Bên mời thầu: Bộ máy điều hành
Thời gian bán HSMT từ: 04/09/2026 9:00:00 SA đến: 11/09/2026 9:00:00 SA
Cáp thép cho GTN 2026Cập nhật lúc 04/09/2026 4:27:52 CH - Bên mời thầu: XN Khoan
Thời gian bán HSMT từ: 04/09/2026 4:15:00 CH đến: 14/09/2026 9:00:00 SA
VT-2924/25-KB mua Cần khoanCập nhật lúc 19/08/2026 8:00:34 SA - Bên mời thầu: Bộ máy điều hành
Thời gian bán HSMT từ: 18/08/2026 3:00:00 CH đến: 17/09/2026 9:00:00 SA