Sign In

Thông báo đấu thầu

  • Gia hạn Gói thầu DV-2915/26-VTB-TTH Thuê nhà thầu cung cấp và lắp đặt hệ thống camera giám sát hình ảnh, âm thanh các hoạt động sản xuất chính của đội tàu​
    Cập nhật lúc 04/09/2026 4:33:08 CH - Bên mời thầu: XN Vận tải biển
    Thời gian bán HSMT từ: 04/09/2026 4:00:00 CH đến: 11/09/2026 10:00:00 SA
  • Máy nén khí năm 2026 (thanh toán 2027), đơn hàng VT-2937/26-VTB
    Cập nhật lúc 28/08/2026 6:24:29 CH - Bên mời thầu: XN Vận tải biển
    Thời gian bán HSMT từ: 28/08/2026 6:00:00 CH đến: 14/09/2026 10:00:00 SA
  • Gia han gói thầu: Máy lọc nhiên liệu cho tàu Bến Đình 01, đơn hàng số VT-3060/26-VTB-TTH
    Cập nhật lúc 27/08/2026 4:33:29 CH - Bên mời thầu: XN Vận tải biển
    Thời gian bán HSMT từ: 13/08/2026 12:00:00 SA đến: 07/09/2026 12:00:00 SA
  • Mua Nhớt thủy lực Tellus MX 100 và Nhớt động cơ Gadina S3 40, đơn hàng VT-3155/26-VTB-TTH
    Cập nhật lúc 26/08/2026 3:28:44 CH - Bên mời thầu: XN Vận tải biển
    Thời gian bán HSMT từ: 26/08/2026 3:30:00 CH đến: 07/09/2026 10:00:00 SA