Cung cấp Vật tư và phụ tùng thay thế cho hệ thống xuất dầu cho tàu dầu (Gói thầu VT-2935/26-KT)
Cập nhật lúc 04/09/2026 8:10:59 SA - Bên mời thầu: Bộ máy điều hành
Thời gian bán HSMT từ: 04/09/2026 7:30:00 SA đến: 24/09/2026 9:00:00 SA
VT-2924/25-KB mua Cần khoanCập nhật lúc 19/08/2026 8:00:34 SA - Bên mời thầu: Bộ máy điều hành
Thời gian bán HSMT từ: 18/08/2026 3:00:00 CH đến: 17/09/2026 9:00:00 SA