Sign In

Thông báo đấu thầu

  • TBMT DVN-VT-3307/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư, phụ tùng bổ sung cho BDSC thiết bị cơ khí (nhóm II, III)”
    Cập nhật lúc 03/09/2026 8:49:17 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 03/09/2026 8:45:00 SA đến: 18/09/2026 9:00:00 SA
  • Trang thiết bị văn phòng cho Bộ máy điều hành Vietsovpetro năm 2026 (DVN-VT-3260/26-KHI-TTH)
    Cập nhật lúc 03/09/2026 7:31:38 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 04/09/2026 9:00:00 SA đến: 18/09/2026 9:00:00 SA
  • Vật tư van công nghệ bổ sung cho giàn nén lớn vận hành 06 tổ máy (DVN-VT-3254/26-KHI-DA-TTH)
    Cập nhật lúc 03/09/2026 7:29:59 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 04/09/2026 9:00:00 SA đến: 18/09/2026 9:00:00 SA
  • TBMT DVN-VT-3253/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư, phụ tùng tự động hóa cho BDSC và khắc phục tồn tại kỹ thuật (nhóm 2)
    Cập nhật lúc 27/08/2026 7:46:03 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 27/08/2026 7:45:00 SA đến: 11/09/2026 9:00:00 SA
  • TBMT DVN-VT-3219/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư, phụ tùng cho BDSC thiết bị điện và tự động hóa (E&I)”
    Cập nhật lúc 24/08/2026 8:14:44 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 09/09/2026 9:00:00 SA đến: 09/09/2026 9:00:00 SA
  • TBMT DVN-VT-3216/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư phụ tùng cho BDSC Tổ hợp Turbine - máy nén Train F (nhóm 2)”
    Cập nhật lúc 22/08/2026 3:43:34 CH - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 22/08/2026 3:45:00 CH đến: 09/09/2026 9:00:00 SA
  • Vật tư nhỏ lẻ an toàn, PCCC, bảo hộ lao động Giàn Nén Khí Mỏ Rồng 2026 (Nhóm I, III, IV) (DVN-VT-3105/26-KHI-TTH)
    Cập nhật lúc 22/08/2026 7:44:58 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 25/08/2026 9:00:00 SA đến: 11/09/2026 9:00:00 SA
  • Thông báo mời thầu gói thầu số VT-3106/26-KHI-TTH: Phụ tùng cơ khí giàn nén khí cho vận hành thường xuyên
    Cập nhật lúc 20/08/2026 11:18:00 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 20/08/2026 11:15:00 SA đến: 04/09/2026 9:00:00 SA
  • Gia hạn: Phụ tùng, thiết bị cơ khí cho hệ thống bơm công nghệ phục vụ khí về bờ (DVN-VT-3010/26-KHI-DA-TTH)
    Cập nhật lúc 11/08/2026 7:32:29 SA - Bên mời thầu: XN Khí
    Thời gian bán HSMT từ: 26/08/2026 9:00:00 SA đến: 07/09/2026 9:00:00 SA