Sign In

Thông báo đấu thầu

  • Sửa chữa Cần nặng không nhiễm từ năm 2026, Đơn hàng số DV-3094/26-KB-TTH
    Cập nhật lúc 27/08/2026 10:12:45 SA - Bên mời thầu: XN Khoan
    Thời gian bán HSMT từ: 27/08/2026 10:00:00 SA đến: 11/09/2026 9:00:00 SA
  • Kiểm tra, bảo dưỡng, sửa chữa và hiệu chuẩn thiết bị thí nghiệm tại phòng TN Xi măng GK - DV-2940/26-KB-TTH (90.XNKB-0427/26-TDV)
    Cập nhật lúc 19/08/2026 5:53:25 CH - Bên mời thầu: XN Khoan
    Thời gian bán HSMT từ: 19/08/2026 5:00:00 CH đến: 03/09/2026 9:30:00 SA