Sign In

Thông báo đấu thầu


Gia hạn Gói thầu VT-2987/26-TTAT-TTH  ​​ Phụ tùng cho máy nén khí thở​

Nhà thầu đọc kỹ chương II. Bảng dữ liệu đấu thầu)

-E-HSMT được phát hành trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, Số E-TBMT:  ​​  IB2600462900​

Hình thức đấu thầu: ĐTRR (qua mạng).​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​​


Thời gian bán HSMT từ : 18/08/2026 4:00:00 CH đến 07/09/2026 9:00:00 SA
Giá hồ sơ: MIỄN PHÍ
Người liên hệ: Nguyễn Thanh Vân - 0254 3839 871 - 8968
Hình thức đấu thầu: Đấu thầu rộng rãi trong nước
Thời gian đóng thầu: 07/09/2026 9:00:00 SA
Thời gian mở thầu: 07/09/2026 9:00:00 SA
Đơn vị mời thầu: TT An toàn

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

28/08/2026 3:05:39 CH
Gói thầu VT-3141/26-TTAT-TTH ​​ CHẤT PHÂN TÁN DẦU XỬ LÝ DẦU TRÀN
Thời gian bán HSMT từ : 28/08/2026 9:00:00 SA đến 11/09/2026 9:00:00 SA