Sign In

Thông báo đấu thầu


Thời gian bán HSMT từ : 15/09/2026 9:00:00 SA đến 15/09/2026 9:00:00 SA
Giá hồ sơ: Miễn phí
Người liên hệ: huyendtt.cd@vietsov.com.vn
Hình thức đấu thầu: Đấu thầu rộng rãi trong nước qua mạng
Thời gian đóng thầu: 15/09/2026 9:00:00 SA
Thời gian mở thầu: 15/09/2026 9:00:00 SA
Đơn vị mời thầu: XN Xây lắp

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

03/09/2026 11:15:29 SA
Vật tư bọc cách nhiệt ống công nghệ cho giàn BK-25. VT-3238/26-XL-DA-TTH-HUYENDTT.TM
Thời gian bán HSMT từ : 03/09/2026 11:00:00 SA đến 15/09/2026 9:00:00 SA

28/08/2026 3:13:44 CH
Vật tư Petrolatum tape coating & Composite cho giàn BK-10A.VT-3146/26-XL-DA-HUYENDTT.TM
Thời gian bán HSMT từ : 28/08/2026 3:00:00 CH đến 14/09/2026 9:00:00 SA

21/08/2026 3:27:19 CH
(KNV-0004-3AA-J-A27-0001) PROVISION OF ICSS PACKAGE - KINH NGU VANG FIELD DEVELOPMENT PROJECT
Thời gian bán HSMT từ : 21/08/2026 3:00:00 CH đến 21/09/2026 10:00:00 SA

18/08/2026 7:43:33 SA
(WHP-DHN-P-F-2504) PROVISION OF PIPING BULK TOP-UP - DAI HUNG NAM PROJECT
Thời gian bán HSMT từ : 18/08/2026 7:45:00 SA đến 07/09/2026 10:00:00 SA

14/08/2026 11:05:53 SA
Provision of Wellhead Control Panel
Thời gian bán HSMT từ : 14/08/2026 9:00:00 SA đến 11/09/2026 10:00:00 SA