Sign In

Thông báo đấu thầu


​Xí nghiệp Khai thác các công trình Khí, Liên doanh Việt – Nga Vietsovpetro (XN Khí) tổ chức đấu thầu gói thầu số DVN-VT-3268/26-KHI-DA-TTH về việc “Công cụ, dụng cụ phục vụ vận hành - Train F" theo hình thức đấu thầu rộng rãi trong nước (qua mạng), sử dụng nguồn vốn từ Dịch vụ nén khí mỏ khác Bể Cửu Long về bờ bằng Tổ máy số 6 giàn CCP. Kính mời tất cả các nhà thầu có đủ năng lực, kinh nghiệm và có điều kiện tới tham gia đấu thầu gói thầu trên.

Bảo đảm dự thầu được quy định tại điều 18 chương I (Chỉ dẫn nhà thầu), CDNT 18.1, 18.2 chương  II (Bảng dữ liệu) của E-HSMT.

Thời gian phát hành hồ sơ mời thầu từ thời điểm đăng thầu trên trang https://muasamcong.mpi.gov.vn đến trước 09h00 ngày 18 tháng 09 năm 2026.

Nhà thầu có nguyện vọng tham gia đấu thầu có thể tìm hiểu thông tin chi tiết tại website https://muasamcong.mpi.gov.vn và được tải miễn phí bộ hồ sơ mời thầu hoàn chỉnh tại địa chỉ nêu trên.

XN Khí sẽ tiến hành mở công khai E-HSDT của các nhà thầu trên website https://muasamcong.mpi.gov.vn vào lúc 09h00 ngày 18 tháng 09 năm 2026.

Trân trọng.​

Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 7:35:00 SA đến 18/09/2026 9:00:00 SA
Giá hồ sơ: Miễn phí
Người liên hệ: Ms. Lý (0342532236)
Hình thức đấu thầu: RRTN (QM)
Thời gian đóng thầu: 18/09/2026 9:00:00 SA
Thời gian mở thầu: 18/09/2026 9:00:00 SA
Đơn vị mời thầu: XN Khí

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

03/09/2026 8:49:17 SA
TBMT DVN-VT-3307/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư, phụ tùng bổ sung cho BDSC thiết bị cơ khí (nhóm II, III)”
Thời gian bán HSMT từ : 03/09/2026 8:45:00 SA đến 18/09/2026 9:00:00 SA

03/09/2026 7:31:38 SA
Trang thiết bị văn phòng cho Bộ máy điều hành Vietsovpetro năm 2026 (DVN-VT-3260/26-KHI-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 9:00:00 SA đến 18/09/2026 9:00:00 SA

03/09/2026 7:29:59 SA
Vật tư van công nghệ bổ sung cho giàn nén lớn vận hành 06 tổ máy (DVN-VT-3254/26-KHI-DA-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 9:00:00 SA đến 18/09/2026 9:00:00 SA

27/08/2026 7:46:03 SA
TBMT DVN-VT-3253/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư, phụ tùng tự động hóa cho BDSC và khắc phục tồn tại kỹ thuật (nhóm 2)
Thời gian bán HSMT từ : 27/08/2026 7:45:00 SA đến 11/09/2026 9:00:00 SA

24/08/2026 8:14:44 SA
TBMT DVN-VT-3219/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư, phụ tùng cho BDSC thiết bị điện và tự động hóa (E&I)”
Thời gian bán HSMT từ : 09/09/2026 9:00:00 SA đến 09/09/2026 9:00:00 SA

22/08/2026 3:43:34 CH
TBMT DVN-VT-3216/26-KHI-DA-TTH: “Vật tư phụ tùng cho BDSC Tổ hợp Turbine - máy nén Train F (nhóm 2)”
Thời gian bán HSMT từ : 22/08/2026 3:45:00 CH đến 09/09/2026 9:00:00 SA

22/08/2026 7:44:58 SA
Vật tư nhỏ lẻ an toàn, PCCC, bảo hộ lao động Giàn Nén Khí Mỏ Rồng 2026 (Nhóm I, III, IV) (DVN-VT-3105/26-KHI-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 25/08/2026 9:00:00 SA đến 11/09/2026 9:00:00 SA

20/08/2026 11:18:00 SA
Thông báo mời thầu gói thầu số VT-3106/26-KHI-TTH: Phụ tùng cơ khí giàn nén khí cho vận hành thường xuyên
Thời gian bán HSMT từ : 20/08/2026 11:15:00 SA đến 04/09/2026 9:00:00 SA

11/08/2026 7:32:29 SA
Gia hạn: Phụ tùng, thiết bị cơ khí cho hệ thống bơm công nghệ phục vụ khí về bờ (DVN-VT-3010/26-KHI-DA-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 26/08/2026 9:00:00 SA đến 07/09/2026 9:00:00 SA