Sign In

Thông báo đấu thầu


IB2600508220
00
Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro
Hàng hóa
Cáp, xích cẩu và ma ní thay thế cho các cẩu boong-Cáp thép cho các giàn tự nâng (Thanh toán 2027), Đơn hàng số VT-3211/26-KB
Lô 09-1
Trọn gói
Đấu thầu rộng rãi
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Trong nước
6 tháng
Cách thức tham dự thầu
Qua mạng
website: https://muasamcong.mpi.gov.vn
website: https://muasamcong.mpi.gov.vn
Phường Rạch Dừa,  Thành phố Hồ Chí Minh
Miễn phí
Thông tin dự thầu
09:00 14/09/2026
09:00 14/09/2026
website: https://muasamcong.mpi.gov.vn​


Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 9:00:00 SA đến 14/09/2026 9:00:00 SA
Giá hồ sơ: Miễn phí
Người liên hệ: Phan Thị Kiều Oanh (0979455563)
Hình thức đấu thầu: Đấu thầu rộng rãi qua mạng
Thời gian đóng thầu: 14/09/2026 9:00:00 SA
Thời gian mở thầu: 14/09/2026 9:00:00 SA
Đơn vị mời thầu: XN Khoan

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

27/08/2026 10:12:45 SA
Sửa chữa Cần nặng không nhiễm từ năm 2026, Đơn hàng số DV-3094/26-KB-TTH
Thời gian bán HSMT từ : 27/08/2026 10:00:00 SA đến 11/09/2026 9:00:00 SA