Sign In

Thông báo đấu thầu

Cáp thép cho GTN 2026

Cập nhật: 04/09/2026 4:27:52 CH

​Gói thầu: Cáp thép cho GTN 2026 (VT-3205/26-KB-TTH).

- Hình thức đấu thầu: Nộp thầu qua mạng
-
Mã TBMT: IB2600508447 ​
Địa điểm phát hành HSMT: https://muasamcong.mpi.gov.vn
- Địa điểm nhận HSDT: https://muasamcong.mpi.gov.vn


Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 4:15:00 CH đến 14/09/2026 9:00:00 SA
Giá hồ sơ: Miễn phí
Người liên hệ: Đặng Thị Trà My- mydt.hq@vietsov.com.vn
Hình thức đấu thầu: Đấu thầu rộng rãi
Thời gian đóng thầu: 14/09/2026 9:00:00 SA
Thời gian mở thầu: 14/09/2026 9:00:00 SA
Đơn vị mời thầu: XN Khoan

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

04/09/2026 4:01:39 CH
Cáp, xích cẩu và ma ní thay thế cho các cẩu boong-Cáp thép cho các giàn tự nâng (Thanh toán 2027), Đơn hàng số VT-3211/26-KB
Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 9:00:00 SA đến 14/09/2026 9:00:00 SA

27/08/2026 10:12:45 SA
Sửa chữa Cần nặng không nhiễm từ năm 2026, Đơn hàng số DV-3094/26-KB-TTH
Thời gian bán HSMT từ : 27/08/2026 10:00:00 SA đến 11/09/2026 9:00:00 SA