Sign In

Thông báo đấu thầu


​Vật tư để chế tạo thiết bị gia nhiệt (Melting) ( theo đơn hàng số  VT-3295/26-DVL-TTH)​

Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 4:00:00 CH đến 14/09/2026 3:00:00 CH
Giá hồ sơ: miễn phí
Người liên hệ: Lan Anh- Phòng KTKH-TMDV (Ext: 8692) XN Địa vật lý giếng khoan- Liên doanh Việt -Nga Vietsovpetro.
Hình thức đấu thầu: Đấu thầu rộng rãi trong nước (qua mạng)
Thời gian đóng thầu: 14/09/2026 3:00:00 CH
Thời gian mở thầu: 14/09/2026 3:00:00 CH
Đơn vị mời thầu: XN đia vật lý

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

25/08/2026 10:09:36 SA
Thuê dịch vụ bảo dưỡng thiết bị tham gia phục vụ dự án PVEPNCS-26-10384 (Đơn hàng số DVN-DV-3127/26-ĐVL-DA)
Thời gian bán HSMT từ : 25/08/2026 10:00:00 SA đến 09/09/2026 9:00:00 SA