Sign In

Thông báo đấu thầu


Xem thông báo mời thầu

Thông tin kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Số KHLCNT

PL2600289266

Phân loại KHLCNT

Chi thường xuyên

Tên KHLCNT

XNKT_DVN-DV-3311/26-KT-DA-TTH_Kỹ năng đàm phán và phân định tài sản khi kết thúc hợp đồng O&M các công trình dầu khí ngoài khơi

Tên dự toán mua sắm

XNKT_DVN-DV-3311/26-KT-DA-TTH_Kỹ năng đàm phán và phân định tài sản khi kết thúc hợp đồng O&M các công trình dầu khí ngoài khơi

Thông tin gói thầu

Mã TBMT

IB2600506548

Phiên bản thay đổi

00

Bên mời thầu

Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro

Lĩnh vực

Phi tư vấn

Tên gói thầu

XNKT_DVN-DV-3311/26-KT-DA-TTH_Kỹ năng đàm phán và phân định tài sản khi kết thúc hợp đồng O&M các công trình dầu khí ngoài khơi

Chi tiết nguồn vốn

Loại hợp đồng

Trọn gói và đơn giá cố định

Hình thức lựa chọn nhà thầu

Đấu thầu rộng rãi

Phương thức lựa chọn nhà thầu

Một giai đoạn một túi hồ sơ

Trong nước/Quốc tế

Trong nước

Thời gian thực hiện gói thầu

3 ngày

Cách thức tham dự thầu

Đấu thầu qua mạng

Không qua mạng

Địa điểm phát hành HSMT

https://muasamcong.mpi.gov.vn

Địa điểm nhận HSDT

Phòng Thương mại, Xí nghiệp Khai thác Dầu khí, 15 Lê Quang Đinh, phường Rạch Dừa, Tp. Hồ Chí Minh

Địa điểm thực hiện gói thầu

Phường Hạ Long,  Thành phố Quảng Ninh

Chi phí phát hành HSMT

Có phí

Giá bán

500.000 VND

Thông tin dự thầu

Thời điểm đóng thầu

09:00 14/09/2026

Thời điểm mở thầu

09:30 14/09/2026

Địa điểm mở thầu

website: https://muasamcong.mpi.gov.vn

Giá gói thầu

796.867.200 VND

Số tiền đảm bảo dự thầu

11.955.000 VND​


Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 12:00:00 SA đến 14/09/2026 9:00:00 SA
Giá hồ sơ: 500.000 VND
Người liên hệ: Ms. Vy (0903968552 - Ext: 5541)_ vypp.pt@vietsov.com.vn
Hình thức đấu thầu: Đấu thầu rộng rãi trong nước không qua mạng
Thời gian đóng thầu: 14/09/2026 9:00:00 SA
Thời gian mở thầu: 14/09/2026 9:30:00 SA
Đơn vị mời thầu: XN Khai thác

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

28/08/2026 8:31:42 SA
DVN-VT-3199/26-KT-DA-TTH - Cung cấp nhu yếu phẩm cho các phòng ban bộ phận bờ - Xí nghiệp Khai thác Dầu khí
Thời gian bán HSMT từ : 28/08/2026 8:20:00 SA đến 11/09/2026 9:00:00 SA

27/08/2026 5:13:58 CH
DVN-VT-3220/26-KT-TTH_Vật tư, dụng cụ và phụ tùng cho thiết bị cơ khí 2026
Thời gian bán HSMT từ : 27/08/2026 9:00:00 SA đến 09/09/2026 9:00:00 SA

27/08/2026 2:25:00 CH
Gia hạn gói thầu DV-2926/26-KT-TTH_Khóa đào tạo Huấn luyện chăm sóc y tế
Thời gian bán HSMT từ : 27/08/2025 9:00:00 SA đến 07/09/2026 9:00:00 SA

27/08/2026 10:08:34 SA
DV-3182/26-KT-TTH_Sơn, chống thấm tường và sửa chữa bàn ghế, rèm phòng họp tầng 2 - XNKT
Thời gian bán HSMT từ : 27/08/2026 9:00:00 SA đến 09/09/2026 9:00:00 SA


25/08/2026 8:35:58 SA
TBMT_ Gói thầu DVN-VT-2560/26-KT-DA-TTH_Hóa phẩm phá nhũ tương (DMO) cho giàn CNV
Thời gian bán HSMT từ : 25/08/2026 12:00:00 SA đến 25/09/2026 10:00:00 SA

25/06/2024 8:44:58 SA
Thông báo mời thầu gói thầu VT-1425/24-KT-TTH cung cấp Que hàn
Thời gian bán HSMT từ : 25/06/2024 9:30:00 SA đến 04/07/2027 9:00:00 SA