Sign In

Thông báo đấu thầu


- Tên gói thầu: Vật tư bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống Điện - Tự động hóa RC4 & RCĐM (Nhóm 2) (VT-1966/26-CĐ-TTH)

- Số TBMT:  IB2600316776

- Nguồn vốn: Lô 09-1

- Hình thức đấu thầu: Chào hàng cạnh tranh trong nước (Qua mạng)

- Địa điểm phát hành E-HSMT: https://muasamcong.mpi.gov.vn

- Địa điểm nhận E-HSDT: https://muasamcong.mpi.gov.vn

- Thời điểm đóng thầu: 14 giờ 00 ngày 10 tháng 09 năm 2026

- Bảo lãnh dự thầu: theo E-HSMT
- E-HSDT sẽ được mở công khai vào: 14 giờ 00 ngày 10 tháng 09 năm 2026    trên trang web https://muasamcong.mpi.gov.vn


Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 2:00:00 CH đến 10/09/2026 2:00:00 CH
Giá hồ sơ:
Người liên hệ: Ms Trần Minh Hà - Điện thoại: 0254-3838662 - Ex: 5933. Email: hatm.me@vietsov.com.vn
Hình thức đấu thầu:
Thời gian đóng thầu:
Thời gian mở thầu:
Đơn vị mời thầu: XN Cơ điện

HỒ SƠ THẦU LIÊN QUAN

04/09/2026 8:21:41 SA
Vật tư tiêu hao và dụng cụ để chế tạo cụm bơm hoá phẩm cho BK-10A (VT-2856/26-CĐ-DA-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 04/09/2026 8:20:00 SA đến 15/09/2026 2:00:00 CH

28/08/2026 11:01:32 SA
Vật tư để sửa chữa van (VT-1706/26-CĐ-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 28/08/2026 2:00:00 CH đến 15/09/2026 2:00:00 CH


26/08/2026 5:24:27 CH
Vật tư cho công tác đại tu bơm Sulzer H30-2, CTC1 (92-VT-3007-3008/26-CĐ-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 26/08/2026 5:20:00 CH đến 14/09/2026 2:00:00 CH


24/08/2026 9:45:35 SA
Vật tư bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điện-tự động hóa BK-TNG (Nhóm 3- Mục 13-49) (91-VT-3043/26-CĐ-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 24/08/2026 9:45:00 SA đến 04/09/2029 2:00:00 CH

16/12/2025 4:11:04 CH
Trang thiết bị văn phòng để chế tạo tủ điều khiển WHCP giàn Thiên Nga-Hải Âu (DVN-VT-4729/25-CĐ-TTH)
Thời gian bán HSMT từ : 16/12/2026 2:00:00 CH đến 26/12/2026 2:00:00 CH